Asus TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP054W : i7-12700H | 16GB RAM | 512GB SSD | RTX 4050 6GB | 15.6 inch FHD | Windows 11 | Xám
0 đánh giá
Vui lòng gọi...
Khuyến mãi
* Quà tặng từ Kim Long Center
- Tặng Balo Laptop, Mouse Wireless Logitech M220.
- Tặng eVoucher 200,000đ.
- Giảm 10% Nâng Cấp Linh Kiện - Phụ Kiện.
- Mua kèm Key Window 11 Pro bản quyền với giá chỉ 550.000đ.
- Ưu đãi Giáng Sinh - Đón năm Mới Giảm giá lên đến 50%( Áp dụng 8/12- 02/01/2024)
* Chính sách mua hàng
- Hỗ Trợ Đổi Mới Trong 15 Ngày.
- Cài đặt - Vệ Sinh Trọn Đời Máy.
- Giao Hàng Miễn Phí Nội Thành, Ship COD.
- Hỗ Trợ Trả Góp 0% Thẻ Visa/Master qua mPOS/VNPay.
- Miễn Phí Cân Màu Màn Hình Máy Trọn Đời
Đặt mua ngay
Nhanh chóng, thuận tiện
Cho vào giỏ
Tiếp tục mua hàng
Địa chỉ mua hàng
Chi Nhánh Bình Thạnh
321 Nguyễn Gia Trí (D2 cũ) , Phường Thạnh Mỹ Tây, TP HCM
Chi Nhánh Quận 5
125/4 Trần Bình Trọng , Phường Chợ Quán, TP HCM
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm / Model FX507ZU4-LP054W
Bộ Vi Xử Lý / CPU Intel® Core™ i7-12700H (2.60GHz up to 5.40GHz, 24MB Cache)
Bộ Nhớ Trong / RAM 16GB DDR4-3200MHz SO-DIMM (2x SO-DIMM slots, Max 32GB)
Ổ cứng 512GB PCIe® 4.0 NVMe™ M.2 SSD
Màn hình / LCD 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 16:9 IPS, 144Hz, 250nits, 75% NTSC, 100%sRGB, anti-glare display, G-Sync
Chip Đồ Họa / VGA NVIDIA® GeForce RTX™ 4050 6GB GDDR6 140W TGP
Kết Nối / Network Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2 | Bluetooth 5.2
Giao Tiếp Mở Rộng 1 x RJ45 LAN port 1 x Thunderbolt™ 4 support DisplayPort™ 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C support DisplayPort™ / power delivery / G-SYNC 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1 x HDMI 2.1 FRL 1 x 3.5mm Combo Audio Jack